Kết quả xổ số - KQXS hôm nay thứ Tư ngày 28/6/2023

Thứ tư, 16:33 28/06/2023 | Xã hội

GĐXH - Kết quả xổ số hôm nay - KQXS thứ Tư ngày 28/6/2023: Xổ số miền Nam - XSMN, xổ số miền Trung - XSMT, xổ số miền Bắc - XSMB, xổ số Vietlott - XS Vietlott.

Kết quả xổ số hôm qua 27/6 ở miền Bắc, Đắk Lắk, Quảng Nam, Bến Tre, Vũng Tàu, Bạc LiêuKết quả xổ số hôm qua 27/6 ở miền Bắc, Đắk Lắk, Quảng Nam, Bến Tre, Vũng Tàu, Bạc Liêu

GĐXH - Mời độc giả cùng tra cứu lại kết quả xổ số hôm qua thứ Ba ngày 27/6/2023: Xổ số miền Nam - XSMN, xổ số miền Trung - XSMT, xổ số miền Bắc - XSMB, xổ số Vietlott - XS Vietlott.

Kết quả xổ số

Chuyên trang Gia đình và Xã hội cập nhật kết quả xổ số - KQXS hôm nay thứ Tư ngày 28/6/2023: Xổ số miền Nam - XSMN, xổ số miền Trung - XSMT, xổ số miền Bắc - XSMB, xổ số Vietlott - XS Vietlott.

Theo đó, xổ số thứ Tư ngày 28/6/2023 được mở thưởng tại 6 công ty xổ số kiến thiết: Bắc Ninh - XSBN, Đà Nẵng - XSDNG, Khánh Hòa - XSKH, Đồng Nai - XSDN, Cần Thơ - XSCT, Sóc Trăng - XSSTR.

KQXSMN - Kết quả xổ số miền Nam hôm nay thứ Tư ngày 28/6/2023

Đầu tiên, xổ số miền Nam hôm nay thứ Tư ngày 28/6/2023 có kết quả như sau:

Kết quả xổ số miền Nam - 28/6/2023
Thứ TưĐồng NaiCần ThơSóc Trăng
28/6/2023

L: 6K4

L: K4T6

L: K4T6

Giải đặc biệt

420065

293053

429745

Giải nhất

04082

65434

38304

Giải nhì

52385

01667

45068

Giải ba

55568

03035

67865

11525

59130

45444

Giải tư

28862

65459

65392

40374

71854

26967

66728

11856

89011

47090

37892

20331

79843

06913

56939

20881

35416

37398

30109

35564

14422

Giải năm

3349

1702

6797

Giải sáu

7105

9446

3204

6333

9522

3107

7008

3230

5423

Giải bảy

956

421

569

Giải tám235731

KQXSMT - Kết quả xổ số miền Trung hôm nay thứ Tư ngày 28/6/2023

Tiếp theo, xổ số miền Trung hôm nay thứ Tư ngày 28/6/2023 có kết quả như sau:

Kết quả xổ số miền Trung - 28/6/2023
Thứ TưĐà NẵngKhánh Hòa
28/6/2023XSDNGXSKH
Giải đặc biệt

750091

786961

Giải nhất

24571

67806

Giải nhì

37554

31250

Giải ba

55288

60433

39941

10091

Giải tư

96121

95938

46279

60004

50012

94837

44633

58370

00454

92571

10509

81928

54769

22549

Giải năm

5935

9035

Giải sáu

1357

6503

7063

3454

8994

5573

Giải bảy

986

211

Giải tám

38

60

KQXSMB - Kết quả xổ số miền Bắc hôm nay thứ Tư ngày 28/6/2023

Cuối cùng, xổ số miền Bắc hôm nay thứ Tư ngày 28/6/2023 có kết quả như sau:

Kết quả xổ số miền Bắc THỨ TƯ NGÀY 28/6/2023
Bắc Ninh - Ký hiệu trúng giải Đặc Biệt: 
ĐB

97495

Giải 1

12576

Giải 2

12020

52689

Giải 3

32283

74893

80249

63647

18732

04894

Giải 4

6498

1696

9089

6318

Giải 5

5906

9505

3506

4668

8182

9603

Giải 6

948

415

030

Giải 7 65204761

XS Vietlott - Xổ số Vietlott hôm nay thứ Tư ngày 28/6/2023

Xổ số Vietlott hôm nay thứ Tư ngày 28/6/2023 có kết quả như sau:

Kết quả xổ số Mega thứ tư ngày 28/6/2023
  • 04

  • 08

  • 24

  • 31

  • 42

  • 45

Giá trị Jackpot: 31.243.389.000 đồng

Giải thưởngTrùng khớpSố lượng giảiGiá trị giải (đồng)
JackpotO O O O O O0

31.243.389.000

Giải Nhất

O O O O O 

1410.000.000
Giải Nhì

O O O O O

1.111300.000
Giải Ba

O O O O 

18.665

30.000
Chủ nhân trúng Vietlott 25 tỷ bật mí bí kíp thành tỷ phú chỉ trong một tốiChủ nhân trúng Vietlott 25 tỷ bật mí bí kíp thành tỷ phú chỉ trong một tối

GĐXH - Mới đây, Vietlott đã trao giải Jackpot có tổng trị giá trên 75 tỷ đồng cho 1 trong số 3 người chơi may mắn trúng thưởng.

Diễm Hằng
Ý kiến của bạn
Triệt phá đường dây buôn lậu hơn 18 tấn quả việt quất tươi qua biên giới

Triệt phá đường dây buôn lậu hơn 18 tấn quả việt quất tươi qua biên giới

Pháp luật - 3 giờ trước

GĐXH - Phòng Cảnh sát kinh tế Công an thành phố Hà Nội vừa khởi tố vụ án, khởi tố bị can và ra lệnh tạm giam đối với 3 đối tượng trong đường dây buôn lậu quả việt quất tươi từ nước ngoài về Việt Nam tiêu thụ với số lượng đặc biệt lớn, tổng trị giá hàng hóa hơn 11 tỷ đồng.

Lẩn trốn nhiều tỉnh, thành sau khi bị khởi tố, nam thanh niên vẫn sa lưới

Lẩn trốn nhiều tỉnh, thành sau khi bị khởi tố, nam thanh niên vẫn sa lưới

Pháp luật - 5 giờ trước

GĐXH - Sau gần hai tháng lẩn trốn kể từ khi bị khởi tố về tội "Tổ chức cho người khác trốn đi nước ngoài", Nguyễn Đình Hiếu bị lực lượng chức năng bắt giữ để điều tra, xử lý.

30 kịch bản lừa đảo trực tuyến phổ biến, người dân cần biết để không bị mất tiền oan

30 kịch bản lừa đảo trực tuyến phổ biến, người dân cần biết để không bị mất tiền oan

Pháp luật - 5 giờ trước

GĐXH - Dưới đây là 30 kịch bản lừa đảo trực tuyến phổ biến người dân nên tham khảo để tránh bị mất tiền.

Đô thị đồng bộ chính là 'hạ tầng mềm' của Vĩnh Long trong chu kỳ phát triển mới

Đô thị đồng bộ chính là 'hạ tầng mềm' của Vĩnh Long trong chu kỳ phát triển mới

Xã hội - 5 giờ trước

Trước những điều kiện phát triển mới đầy thuận lợi, Vĩnh Long sau sáp nhập đang đứng trước cánh cửa bước vào thời kỳ phát triển vượt bậc về cả kinh tế lẫn hạ tầng đô thị. Vậy đâu là lời giải cho một Vĩnh Long vừa phát triển hưng thịnh, vừa mang tính bền vững như chính tên gọi của vùng đất này?

Hưng Yên: Quá hạn khắc phục, trạm trộn bê tông trái phép ở xã Thư Vũ vẫn 'án ngữ' bãi sông

Hưng Yên: Quá hạn khắc phục, trạm trộn bê tông trái phép ở xã Thư Vũ vẫn 'án ngữ' bãi sông

Đời sống - 5 giờ trước

GĐXH - Việc tự ý xây dựng trạm trộn bê tông tại khu vực bãi sông không chỉ vi phạm các quy định của pháp luật về đê điều mà còn tiềm ẩn nguy cơ phát sinh bụi, nước thải, ảnh hưởng đến môi trường. Đáng nói, dù đã bị xử phạt và buộc tháo dỡ công trình, đến nay chủ bãi vật liệu xây dựng Toàn Trang vẫn chưa thực hiện biện pháp khắc phục theo quyết định của UBND xã Thư Vũ (Hưng Yên).

Số cuối ngày sinh Âm lịch của người phụ nữ nuôi dạy con xuất sắc

Số cuối ngày sinh Âm lịch của người phụ nữ nuôi dạy con xuất sắc

Đời sống - 5 giờ trước

GĐXH - Theo tử vi, một số phụ nữ có ngày sinh Âm lịch kết thúc bằng những con số đặc biệt thường sở hữu phẩm chất giúp họ trở thành người mẹ khéo léo, nuôi dạy con cái thành đạt.

Từ nay, một chính sách chính thức có hiệu lực, nhiều đối tượng sống tại địa phương này được miễn 100% BHYT

Từ nay, một chính sách chính thức có hiệu lực, nhiều đối tượng sống tại địa phương này được miễn 100% BHYT

Đời sống - 5 giờ trước

GĐXH - Theo Nghị quyết 17/2026/NQ-HĐND của UBND Thành phố Hà Nội, từ 1/7/2026, nhiều đối tượng chính sách của thành phố được hỗ trợ 100% mức đóng thẻ BHYT.

Giấc mơ áo blouse trắng của nữ sinh nghèo thủ khoa khối B00

Giấc mơ áo blouse trắng của nữ sinh nghèo thủ khoa khối B00

Giáo dục - 6 giờ trước

GĐXH - Ước mơ trở thành bác sĩ để chăm sóc ông bà tiếp thêm động lực cho Lê Thị Hoài Thu vượt qua hoàn cảnh khó khăn, miệt mài tự học trở thành thủ khoa khối B00 của Hà Tĩnh trong kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2026.

Hà Nội: Bắt đối tượng người Hàn Quốc bị Interpol truy nã quốc tế trốn tại phường Yên Hòa

Hà Nội: Bắt đối tượng người Hàn Quốc bị Interpol truy nã quốc tế trốn tại phường Yên Hòa

Pháp luật - 6 giờ trước

GĐXH - Trong quá trình tổng kiểm tra, rà soát công tác quản lý cư trú trên địa bàn, Công an phường Yên Hòa (TP Hà Nội) đã phát hiện và bắt giữ một đối tượng mang quốc tịch Hàn Quốc bị truy nã quốc tế về hành vi tổ chức đánh bạc.

Áp thấp nhiệt đới giật cấp 9 sắp mạnh lên thành bão số 1, khu vực nào của Việt Nam bị ảnh hưởng?

Áp thấp nhiệt đới giật cấp 9 sắp mạnh lên thành bão số 1, khu vực nào của Việt Nam bị ảnh hưởng?

Thời sự - 9 giờ trước

GĐXH - Áp thấp nhiệt đới trên khu vực Bắc Biển Đông đang tiếp tục mạnh lên và có khả năng trở thành bão số 1. Dự báo vùng biển phía Tây khu vực Bắc Biển Đông, khu vực Bắc Vịnh Bắc Bộ sẽ chịu tác động mạnh.

Top

Bạn cần đăng nhập để thực hiện chức năng này!

Bạn không thể gửi bình luận liên tục. Xin hãy đợi
60 giây nữa.